หน้าหลัก ข่าวสาร
ข่าว/ทั่วไป
Result of 1st TFF Mininme Series 2558-2559 : Day 2
User Rating: / 1
PoorBest 
ข่าว/ทั่วไป - ข่าวทั่วไป

Result of 1st TFF Mininme Series 2558-2559


Day 2: U12-Boy's Foil / U12-Girl's Sabre / U12-Boy's Sabre
U16-Girl's Sabre / U16-Boy's Sabre
U16-Mixed Epee / U16-Boy's Foil / U16-Girl's Foil

alt

alt

alt

alt

alt

alt

alt

alt

 

 
1st TFF Minime Series 2588-2559
ข่าว/ทั่วไป - ข่าวทั่วไป

alt

alt

alt

alt

 

 
ประกาศ คัดเลือกร้านค้าในงาน Thailand Open 2015
ข่าว/ทั่วไป - ข่าวทั่วไป

ประกาศ

ร้านค้าอุปกรณ์กีฬาฟันดาบ ร้านใดสนใจจะตั้งบูธขายที่งาน Thailand Open กรุณาติดต่อสำนักงานสมาคมกีฬาฟันดาบฯ โดยส่งเป็นหนังสือขออนุญาตอุปกรณ์กีฬาฟันดาบ สิทธิประโยชน์ที่จะให้กับสมาคมฯ (ถ้ามี) และการยินยอมชดใช้ค่าเสียหายหากเกิดความเสียหายแก่สถานที่ (ศูนย์การค้าแฟชั่นไอส์แลนด์)

ทั้งนี้ หากมีร้านค้าสนใจมากกว่า 3 ร้าน จะทำการจับฉลากเพื่อเลือกบูธที่จะได้จำหน่าย โดยสมาคมกีฬาฟันดาบฯ ขอสงวนสิทธิพิจารณาผู้ประกอบการที่เสนอสิทธิประโยชน์แก่สมาคมฯ อย่างเหมาะสมเป็นลำดับแรก

ขอให้แสดงความจำนงค์ยื่นหนังสือถึงสมาคมกีฬาฟันดาบฯ ที่ thaifencing@gmail.com ภายในวันที่ 23 ก.ย.นี้ และจะแจ้งผลการพิจารณาในโอกาสแรกต่อไป

จึงประกาศให้ผู้สนใจทราบทั่วกัน

 
ประกาศ เรื่อง ที่พักระหว่างการอบรมผู้ตัดสิน ประจำปี 2558
ข่าว/ทั่วไป - ข่าวทั่วไป

alt

 

การอบรมผู้ตัดสินกีฬาฟันดาบ ระดับ 1 ประจำปี 2558

ผู้เข้ารับการอบรมท่านใด ต้องการที่พัก กกท. ห้องละ 300 บาท สามารถติดต่อและโอนเงินค่าที่พักได้ที่ สนง.สมาคมฟันดาบฯ ได้ที่ หมายเลข 086-327-5010
ภายในวันที่ 18 พ.ค.นี้เท่านั้น

ด่วน จำนวนห้องมีจำกัด ลงทะเบียนก่อนได้ก่อนครับ

 
ผลการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 31
User Rating: / 1
PoorBest 
ข่าว/ทั่วไป - ข่าวทั่วไป

ดาวน์โหลดผลการแข่งขันทั้งหมด 

กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่31 (จันทบูรเกมส์) 

ผลการแข่งขันฟันดาบสากล 

 

วันที่ 21 มีนาคม 2558

 

ประเภท ฟอยล์บุคคลชาย

 Ranking  Name  First name  Country  Club 
 1   โสภณัฐ   มายะการ       ภาค 1  กรุงเทพมหานคร  
 2   จตุพนธ์   สนานคุณ       ภาค 4  ชุมพร  
 3   นพกฤษณ์   ขำโขนงงาม       ภาค 4  ชุมพร  
 3   ราชนาวี   ดีจริง       ภาค 1  สมุทรปราการ  
 5   ธนกร   งอกคำ       ภาค 1  สมุทรปราการ  
 6   ณัฐวัตร   จันทบาล       ภาค 2  ลพบุรี  
 7   พุทธิชัย   พลบูรณ์       ภาค 2  นครสวรรค์  
 8   ทินกร   อรอินทร์       ภาค 3  อุบลราชธานี  
 9   พิสิษฐ์   แผลงดี       ภาค 1  ชลบุรี  
 10   ภาคภูมิ   โสภาสิน       ภาค 3  อุบลราชธานี  


Document Engarde - 21/3/2015 15:59:57

Read more...
 


Page 4 of 35